Đêm 7/11, một vụ TNGT nghiêm trọng xảy ra trên đường Nguyễn Thị Định đoạn gần vòng xoay Mỹ Thuỷ (TP. Thủ Đức, TP.HCM) khiến 2 người tử vong tại chỗ.
Theo thông tin ban đầu, vào khoảng 23h10 ngày 7/11, hai người đàn ông đi xe máy mang biển số 59N1-154.18 lưu thông trên đường Nguyễn Thị Định, hướng về phà Cát Lái, TP Thủ Đức.
Khi đến khu vực gầm cầu vượt vòng xoay Mỹ Thủy, xe máy va chạm với xe đầu kéo container lưu thông trên đường Võ Chí Công hướng về cầu Phú Mỹ. Cú va chạm khiến hai người đàn ông bị xe đầu kéo cán tử vong tại chỗ, xe máy hư hỏng.
Bình luận
Thông báo
Bạn đã gửi thành công.