Liên hệ quảng cáo
![]() |
Nhà trường trao số tiền ủng hộ cho quỹ vắc xin của Chính phủ |
Đại diện Trường ĐH Giao thông vận tải TP.HCM cho biết: Nhà trường đã đến Ủy ban Trung ương Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tại TP.HCM trao số tiền 222.688.875 đồng ủng hộ cho Quỹ Vắc xin phòng Covid-19 hưởng ứng lời kêu gọi của Thủ tướng Chính phủ, Ủy ban Trung ương Mặt trận Tổ quốc Việt Nam.
Đây là số tiền mà tập thể cán bộ, giáo viên, nhân viên, sinh viên quyên góp, ủng hộ được từ ngày 07/6/2021.
Bình luận
Thông báo
Bạn đã gửi thành công.