Liên hệ quảng cáo
Đoàn công tác Công đoàn GTVT VN do ông Phạm Hoài Phương, Chủ tịch Công đoàn GTVT Việt Nam trưởng đoàn làm việc tại Liên hiệp Công đoàn Bộ Công chính và Vận tải Lào
Đồng thời, tham gia có hiệu quả vào công tác quản lý nhà nước, quản lý kinh tế - xã hội; nâng cao chất lượng công tác tuyên truyền, vận động, giáo dục và tổ chức các phong trào thi đua yêu nước trong đoàn viên và người lao động; đẩy mạnh phát triển đoàn viên, chăm lo đào tạo, bồi dưỡng cán bộ công đoàn, xây dựng tổ chức công đoàn, tổ chức Đảng, chính quyền trong sạch, vững mạnh, góp phần xây dựng giai cấp công nhân ngày càng lớn mạnh, xứng đáng là lực lượng nòng cốt, đi đầu trong sự nghiệp xây dựng và phát triển ngành GTVT Việt Nam hiện đại trong thời gian tới.
Cũng tại buổi làm việc, hai bên cũng trao đổi thêm về lĩnh vực đường thủy, đường bộ, đường sắt, đường hàng không, đặc biệt là lĩnh vực hàng hải đường biển của Việt Nam, các công trình giao thông công chính trong điều kiện hiện nay.
Lãnh đạo công đoàn hai nước trao đổi một số thông tin trong buổi làm việc
Ông Phạm Hoài Phương, Chủ tịch Công đoàn GTVT Việt Nam tặng quà lưu niệm cho Liên hiệp Công đoàn Bộ Công chính và Vận tải Lào
Ông Vanhsaveng Oudthachack, Chủ tịch Liên hiệp Công đoàn Bộ Công chính và Vận tải Lào tặng quà lưu niệm cho Công đoàn GTVT Việt Nam.
Ông Phạm Hoài Phương, Chủ tịch Công đoàn GTVT Việt Nam cùng Đoàn công tác đến chào xã giao Bộ Công chính và Vận tải Lào
Nhân dịp này, Đoàn công tác đến chào xã giao Bộ Công chính và Vận tải Lào, chào xã giao Tổng Liên đoàn Lao động Lào, thăm Bảo tàng Chủ tịch KaiSone nơi giữ nhiều kỷ niệm giữa Việt Nam với Lào và thăm tầu cao tốc đường sắt Viên Chăn - Luong Pra Bang.
Ông Phạm Hoài Phương, UVBCH Tổng LĐLĐ VN, Chủ tịch Công đoàn GTVT Việt Nam tặng quà lưu niệm cho bà Vilaykham Phosalath, Thứ trưởng Bộ Công chính và Vận tải Lào
Đoàn công tác chụp ảnh lưu niệm cùng lãnh đạo Bộ Công chính và Vận tải Lào
Ông Vilayvong Khacsom, Phó Chủ tịch Tổng Liên đoàn Lao động Lào tiếp đoàn công tác Công đoàn GTVT Việt Nam
Đoàn công tác đến chào xã giao Tổng Liên đoàn Lao động Lào và chụp ảnh lưu niệm
Đoàn công tác đến thăm Bảo tàng Chủ tịch KaiSone nơi giữ nhiều kỷ niệm giữa Chủ tịch Hồ Chí Minh với Nhân dân Lào.
Tag:
Bình luận
Thông báo
Bạn đã gửi thành công.