Liên hệ quảng cáo
Ngày 27/4, lực lượng CSGT Bình Triệu phối hợp cùng Đoàn thanh niên phường Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức và đơn vị tài trợ tổ chức Chương trình trao tặng nước suối và khăn lạnh miễn phí cho người dân lao động về quê dịp 30/4 và 1/5.
Lực lượng CSGT và Đoàn thanh niên phường Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức tham gia chương trình
Qua đó, chương trình đã thực hiện trao tặng 6.000 chai nước suối và 6.000 khăn lạnh miễn phí đã được trao tặng cho người dân trên đường về quê từ TP. Hồ Chí Minh về các tỉnh miền Tây Nam bộ trong kỳ nghỉ này. Đây là ngày cao điểm người dân di chuyển về quê nên lượng phương tiện dọc tuyến QL1 rất đông đúc.
Trạm tiếp sức được đặt trên QL1 hướng từ TP. Thủ Đức về miền Tây
Người dân vui mừng vì được lực lượng CSGT quan tâm tiếp sức
Đại diện lực lượng CSGT chia sẻ, việc tiếp sức người dân lao động trên đường về quê với những việc làm tuy nhỏ nhưng vô cùng thiết thực, mang đậm tính nhân văn, càng giúp lan toả hình ảnh đẹp về CSGT, tuổi trẻ nghĩa tình, vì nhân dân phục vụ.
Tag:
Bình luận
Thông báo
Bạn đã gửi thành công.